ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 456|ตอบกลับ: 0

ฝากตัวด้วยนะคับพี่สาว

[คัดลอกลิงก์]
ดีครับ สมาชิกเก่า มากละครับ แต่ไม่ได้เข้าตั้งแต่ปีที่แล้ว นานมากๆ มากขอฝากตัวไว้เผื่อจะมีใครถูกใจผมบ้าง

ผมชื่อแบงค์ครับ อายุ 25 ทำงานทำการละ ผิวสีแทน สูง 170+นิดหน่อย
ไม่ผอมไม่อ้วน กำลังไปวัดไปวาคับ

แต่ผมอยุ่ ตราด ขึ้นกรุงเทพบ้าง คุยง่าย ยิ้มเก่ง ไม่มีพันธะ
ทะลึ่งนิดๆ ขย่มบ่อยๆ เอ้ยอันหลังไม่่ใช่

พี่สาวคนไหนจะมาตราดคนเดว ละเหงาๆ ลองมาคุยกันก่อนสิคับ
ไม่เรื่องมาก พูดรู้เรื่อง ไม่งี่เง่า งอแง ไม่วุ่นวาย ไม่ผูกพัน
คือตวามลับ คือความไว้ใจ ไม่ตามตื้อ ไม่กระทบการงาน

พี่สาวคนไหนสนใจคุยได้นะครับ
ขอบคุณครับ
ขอให้เวปนี่อยุ่นานๆนะ
ถ้ามาทะเลกลัวความเหงา ลองเอาผมไปเปนเพือนสิคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-21 12:28 , Processed in 0.042708 second(s), 15 queries .